Stjórn og nefndir

Nefndir og ráð Verkalýðsfélags Þórshafnar 2016 – 2018

 

Aðalstjórn:                                                                    Vinnustaður:

1.  Svala Sævarsdóttir            formaður                     Langanesbyggð
2.  Kristín Kristjánsd.             varaformaður               Verkalýðsfélag Þórshafnar.
3.  Hulda I.Einarsdóttir          ritari                              Ísfélag Vestmanneyja
4.  Sigríður Jónsdóttir            gjaldkeri                       Leikskólinn Barnaból
5.  Sigfús Kristjánsson           meðstjórnandi              Geir ÞH 150

Til vara:
6.  Ari Sigfús Úlfsson                                                    Ísfélag Vestmannaeyja
7.  Kristín Alfreðsdóttir                                                 Húsmóðir
8. Guðrún Þorleifsdóttir                                                Samkaup
9. Þorsteinn V. Þórisson                                               B.J. vinnuvélar
10 Kamila K. Swierczewska                                         Feðgin ehf

Sjúkrasjóður:
1.  Svala Sævarsdóttir                                                 Langanesbyggð
2.  Líney Sigurðardóttir                                                Bókasafn Langanesbyggðar
3.  Kristinn Lárusson                                                    Ísfélag Vestmanneyja

Til vara:
4. Kristín Kristjánsdóttir                                             Verkalýðsf.Þórshafnar
5. Rúnar Konráðsson                                                 Ísfélag Vestmanneyja

Trúnaðarráð:
(stjórn, varastjórn, 5 menn og 5 til vara)
1. Svanur Snæþórsson                                                Ísfélag Vestmanneyja
2. Halldóra S. Ágústsdóttir                                          Samkaup
3. Hjörtur Harðarson                                                   B.J. Vinnuvélar
4. Sigríður Hólm Alfreðsdóttir                                      Dvalarheimilið Naust
5. Hildur Kristín Aðalbjörnsdóttir                                  Nemi – Húsmóðir

Til vara:
6. Sigurborg Hulda Sigurðard                                      Ísfélag Vestmanneyja
7. Lilja Ólafsdóttir                                                      Grunnskólinn á Þórshöfn
8. Stefán Benjamínsson                                             Ísfélag Vestmannaeyja
9. Marta Uscio                                                           Ísfélag Vestmannaeyja
10. Bjarnheiður Jónsdóttir                                          K.N.A. veitingar

Kjörstjórn:
1. Eyþór Jónsson                                                      Íþróttamiðstöðin Verið
2. Dagbjört Aradóttir                                                 Langanesbyggð

Til vara:
3. Aðalbjörg Jónasdóttir                                            Húsmóðir
4. Níels Þóroddsson                                                  Ísfélag Vestmanneyja

Siðanefnd:
Sólveig Sveinbjörnsdóttir formaður                           Langanesbyggð
Sigríður Ósk Indriðadóttir                                         Leikskólinn Barnaból
Jóhannes Jónasson                                                  Dawid smiður ehf

Til vara:
Hulda Kristín Baldursdóttir                                       Dvalarheimilið Naust
Friðrik Jónsson                                                        Ísfélag Vestmannaeyja

Orlofssjóður:
Stjórn Verkalýðsfélagsins hverju sinni.

Félagskjörnir endurskoðendur:
1. Elfa Benediktsdóttir                                               Ísfélag Vestmanneyja
2. Steinunn Leósdóttir                                               SJ bókhaldsþjónusta ehf

Til vara:
3. Magnús Þorláksson                                               Ísfélag Vestmannaeyja