Stjórn og nefndir

Stjórnir nefndir og ráð starfsárin 2018-2020

Aðalstjórn

Nafn:Staða:Vinnustaður:
Aðalsteinn Árni BaldurssonFormaðurSkrifstofa stéttarfélaganna
Ósk HelgadóttirVaraformaðuÞingeyjarsveit – Stórutjarnaskóli
Jóna MatthíasdóttirRitariM+W
Jakob G. HjaltalínGjaldkeriÚA - þurrkun
Sigurveig ArnardóttirMeðstjórnandiHvammur – heimili aldraðra
Svava ÁrnadóttirMeðstjórnandiNorðurþing – Raufarhöfn
Torfi AðalsteinssonMeðstjórnandiJarðboranir hf.

Varastjórn

Nafn:Vinnustaður:
Aðalsteinn GíslasonFiskeldið Haukamýri
Agnes EinarsdóttirHótel Laxá ehf.
Börkur KjartanssonHB Grandi
María JónsdóttirFatahreinsun Húsavíkur sf.
Þórir StefánssonVegagerð ríkisins
Gunnþórun ÞorgrímsdóttirLeikskólinn Grænuvellir

Trúnaðarráð

Nafn:Vinnustaður
Brynjar SmárasonRifós
Magnea Dröfn ArnardóttirNorðurþing - Borgarhólsskóli
Guðlaug ÍvarsdóttirNorðurþing - Öxarfjarðarskóli
Sigrún ArngrímsdóttirHúsmóðir
Sigrún Hildur TryggvadóttirPCC BakkiSilicon
Þráinn ÞráinssonVíkurraf ehf.
Sverrir EinarssonÖryggismiðstöð Íslands hf.
Guðný GrímsdóttirÚtgerðarfélag Akureyringa
Þórdís JónsdóttirÞingeyjarsveit – Þingeyjarskóli
Kristján ÖnundarsonVegagerðin
Ölver ÞráinssonNorðlenska
Valgeir Páll GuðmundssonSjóvá almennar tryggingar hf.
Garðar FinnssonIcelandair - Hótel Reynihlíð
Unnur KjartansdóttirHeilbrigðisstofnun Norðurlands
Guðrún SteingrímsdóttirHeilbrigðisstofnun Norðurlands

Stjórn Framsýn-UNG

Nafn:Staða:
Guðmunda Steina JósefsdóttirFormaður
Heiða Elín Aðalsteinsdóttir
Ásrún Einarsdóttir
Sunna Torfadóttir

Stjórn deildar verslunar- og skrifstofufólks

Nafn:Staða:
Jóna MatthíasdóttirFormaður
Jónína HermannsdóttirVaraformaður
Anna BrynjarsdóttirRitari
Dómhildur AntonsdóttirMeðstjórnandi
Karl HreiðarssonMeðstjórnandi

Stjórn sjómannadeildar

Nafn:Staða:
Jakob G. HjaltalínFormaður
Heiðar Valur GunnarssoVaraformaður
Björn ViðarRitari
Kristján HjaltalínMeðstjórnandi
Reynir HilmarssonMeðstjórnandi

Fræðslusjóður

Nafn:
Sigurveig Arnardóttir
Gunnþórunn Þorgrímsdóttir
María Jónsdóttir
Varamenn:
Aðalsteinn Gíslason
Sverrir Einarsson

Sjúkrasjóðsstjórn

Nafn
Aðalsteinn Á. Baldursson
Dómhildur Antonsdóttir
Einar Friðbergsson
Varamenn:
Ósk Helgadóttir
Jónína Hermannsdóttir
Linda Baldursdóttir

Stjórn orlofssjóðs

Nafn:
Guðný Grímsdóttir
Jóna Matthíasdóttir
Anna Brynjarsdóttir
Varamenn:
Linda Baldursdóttir
Kristján Önundarson

Vinnudeilusjóður

Nafn:
Ósk Helgadóttir
Jakob G. Hjaltalín
Kjartan Traustason
Varamenn:
Huld Aðalbjarnardóttir
Svava Árnadóttir

Laganefnd

Nafn:
Agnes Einarsdóttir
Torfi Aðalsteinsson
Ósk Helgadóttir
Varamenn:
Ölver Þráinsson
Sigrún Arngrímsdóttir

Kjörstjórn

Nafn:
Svala Björgvinsdóttir
Þórður Adamsson
Varamenn:
Jónína Hermannsdóttir
Guðmundur Þ. Kristjánsson

Skoðunarmenn reikninga

Nafn:
Þorsteinn Ragnarsson
Pétur H. Pétursson
Varamaður:
Rúnar Þórarinsson

Siðanefnd

Nafn:Staða:
Ari Páll PálssonFormaður
Þóra Kristín Jónasdóttir
Fanney Óskarsdóttir
Varamenn:
Friðrika Illugadóttir
Friðrik Steingrímsson

Fulltrúar í 1. maí nefnd stéttarfélaganna

Nafn:
Sigurveig Arnardóttir
Aðalsteinn Árni Baldursson
Varamenn:
Guðný Grímsdóttir
Aðalsteinn Gíslason