Stjórn og nefndir

Stjórnir nefndir og ráð starfsárin 2014-2016

AÐALSTJÓRN:
Vinnustaður:
Aðalsteinn Árni Baldursson Formaður Skrifstofa stéttarfélaganna
Ósk Helgadóttir Varaformaður Þingeyjarsveit – Stórutjarnaskóli
Jóna Matthíasdóttir Ritari Atvinnuþróunarfélag Þingeyinga
Jakob G. Hjaltalín Gjaldkeri Norðurþing
Sigurveig Arnardóttir Meðstjórnandi Hvammur – heimili aldraðra
Svava Árnadóttir Meðstjórnandi Norðurþing – Raufarhöfn
Torfi Aðalsteinsson Meðstjórnandi Jarðboranir hf.
VARASTJÓRN:
Einar Friðbergsson Borgarhólsskóli
Agnes Einarsdóttir Hótel Laxá ehf.
Dómhildur Antonsdóttir Sjóvá-Almennar tryggingar hf.
María Jónsdóttir Fatahreinsun Húsavíkur sf.
Þórir Stefánsson Vegagerð ríkisins
Gunnþórun Þorgrímsdóttir Leikskólinn Grænuvellir
TRÚNAÐARRÁÐ:
Eysteinn Heiðar Kristjánsson Heilbrigðisstofnun Norðurlands
Guðmunda Steina Jósefsdóttir Þingeyjarsveit
Ragnhildur Jónsdóttir Norðurþing
Sigrún Arngrímsdóttir Húsmóðir
Kristín Eva Benediktsdóttir Íslandsbleikja ehf
Þráinn Þráinsson Víkurraf ehf.
Sverrir Einarsson Öryggismiðstöð Íslands hf.
Guðný Grímsdóttir Útgerðarfélag Akureyringa
Þórdís Jónsdóttir Þingeyjarsveit – Hafralækjarskóli
Aðalsteinn Gíslason Reykfiskur ehf.
Ölver Þráinsson Norðlenska
Valgeir Páll Guðmundsson


Sjóvá almennar tryggingar hf.
Stjórn Framsýn-UNG
Aðalbjörn Jóhannsson Formaður
Sigurbjörg Arna Stefánsdóttir Varaformaður
Eva Sól Pétursdóttir Ritari
Kristín Eva Benediktsdóttir Meðstjórnandi
Stjórn deildar verslunar- og skrifstofufólks
Jóna Matthíasdóttir Formaður
Jónína Hermannsdóttir Varaformaður
Birgitta Bjarney Svavarsdóttir Ritari
Emilía Aðalsteinsdóttir Varamaður
Þórunn Ágústa Kristjánsdóttir Varamaður
Stjórn sjómannadeildar
Jakob G. Hjaltalín Formaður
Heiðar Valur Gunnarsson Varaformaður
Björn Viðar Ritari
Kristján Hjaltalín Meðstjórnandi
Reynir Hilmarsson Meðstjórnandi
Fræðslusjóður:
Jakob G. Hjaltalín
Gunnþórunn Þorgrímsdóttir
María Jónsdóttir
Varamenn:
Aðalsteinn Gíslason
Ragnhildur Jónsdóttir
Sjúkrasjóðsstjórn:
Aðalsteinn Á. Baldursson
Dómhildur Antonsdóttir
Einar Friðbergsson
Varamenn:
Ósk Helgadóttir
Jónína Hermannsdóttir
Guðrún Steingrímsdóttir
Stjórn orlofssjóðs:
Kristbjörg Sigurðardóttir
Örn Jensson
Ásgerður Arnardóttir
Varamenn:
Þráinn Þráinsson
Svava Árnadóttir
Vinnudeilusjóður:
Ósk Helgadóttir
Jakob G. Hjaltalín
Kjartan Traustason
Varamenn:
Gunnar Sigurðsson
Guðný Þorbergsdóttir
Laganefnd:
Agnes Einarsdóttir
Torfi Aðalsteinsson
Ósk Helgadóttir
Varamenn:
Sigrún Arngrímsdóttir
María Jónsdóttir
Kjörstjórn:
Svala Björgvinsdóttir
Þórður Adamsson
Varamenn:
Birgitta Bjarney Svavarsdóttir
Garðar Jónasson
Skoðunarmenn reikninga:
Þorsteinn Ragnarsson
Pétur H. Pétursson
Varamaður:
Rúnar Þórarinsson

Siðanefnd:
Ari Páll Pálsson, formaður
Þóra Jónasdóttir
Fanney Óskarsdóttir
Varamenn:
Friðrika Illugadóttir
Friðrik Steingrímsson

Fulltrúar í 1. maí nefndstéttarfélaganna
Svava Árnadóttir
Aðalsteinn Árni Baldursson
Varamenn:
Valgeir Páll Guðmundsson
Jóna Matthíasdóttir