Stjórn og nefndir

Stjórnir nefndir og ráð starfsárin 2014-2016

Aðalstjórn

Nafn:Staða:Vinnustaður:
Aðalsteinn Árni BaldurssonFormaðurSkrifstofa stéttarfélaganna
Ósk HelgadóttirVaraformaðuÞingeyjarsveit – Stórutjarnaskóli
Jóna MatthíasdóttirRitariAtvinnuþróunarfélag Þingeyinga
Jakob G. HjaltalínGjaldkeriNorðurþing
Sigurveig ArnardóttirMeðstjórnandiHvammur – heimili aldraðra
Svava ÁrnadóttirMeðstjórnandiNorðurþing – Raufarhöfn
Torfi AðalsteinssonMeðstjórnandiJarðboranir hf.

Varastjórn

Nafn:Vinnustaður:
Einar FriðbergssonBorgarhólsskóli
Agnes EinarsdóttirHótel Laxá ehf.
Dómhildur AntonsdóttirSjóvá-Almennar tryggingar hf.
María JónsdóttirFatahreinsun Húsavíkur sf.
Þórir StefánssonVegagerð ríkisins
Gunnþórun ÞorgrímsdóttirLeikskólinn Grænuvellir

Trúnaðarráð

Nafn:Vinnustaður
Eysteinn Heiðar KristjánssonHeilbrigðisstofnun Norðurlands
Guðmunda Steina JósefsdóttirÞingeyjarsveit
Ragnhildur JónsdóttirNorðurþing
Sigrún ArngrímsdóttirHúsmóðir
Kristín Eva BenediktsdóttirÍslandsbleikja ehf
Þráinn ÞráinssonVíkurraf ehf.
Sverrir EinarssonÖryggismiðstöð Íslands hf.
Guðný GrímsdóttirÚtgerðarfélag Akureyringa
Þórdís JónsdóttirÞingeyjarsveit – Hafralækjarskóli
Aðalsteinn GíslasonReykfiskur ehf.
Ölver ÞráinssonNorðlenska
Valgeir Páll GuðmundssonSjóvá almennar tryggingar hf.

Stjórn Framsýn-UNG

Nafn:Staða:
Aðalbjörn JóhannssonFormaður
Sigurbjörg Arna StefánsdóttirVaraformaður
Eva Sól PétursdóttirRitari
Kristín Eva BenediktsdóttirMeðstjórnandi

Stjórn deildar verslunar- og skrifstofufólks

Nafn:Staða:
Jóna MatthíasdóttirFormaður
Jónína HermannsdóttirVaraformaður
Anna BrynjarsdóttirRitari
Dómhildur AntonsdóttirMeðstjórnandi
Karl HreiðarssonMeðstjórnandi

Stjórn sjómannadeildar

Nafn:Staða:
Jakob G. HjaltalínFormaður
Heiðar Valur GunnarssoVaraformaður
Björn ViðarRitari
Kristján HjaltalínMeðstjórnandi
Reynir HilmarssonMeðstjórnandi

Fræðslusjóður

Nafn:
Jakob G. Hjaltalín
Gunnþórunn Þorgrímsdóttir
María Jónsdóttir
Varamenn:
Aðalsteinn Gíslason
Ragnhildur Jónsdóttir

Sjúkrasjóðsstjórn

Nafn
Aðalsteinn Á. Baldursson
Dómhildur Antonsdóttir
Einar Friðbergsson
Varamenn:
Ósk Helgadóttir
Jónína Hermannsdóttir
Guðrún Steingrímsdóttir

Stjórn orlofssjóðs

Nafn:
Kristbjörg Sigurðardóttir
Örn Jensson
Ásgerður Arnardóttir
Varamenn:
Þráinn Þráinsson
Svava Árnadóttir

Vinnudeilusjóður

Nafn:
Ósk Helgadóttir
Jakob G. Hjaltalín
Kjartan Traustason
Varamenn:
Gunnar Sigurðsson
Guðný Þorbergsdóttir

Laganefnd

Nafn:
Agnes Einarsdóttir
Torfi Aðalsteinsson
Ósk Helgadóttir
Varamenn:
Sigrún Arngrímsdóttir
María Jónsdóttir

Kjörstjórn

Nafn:
Svala Björgvinsdóttir
Þórður Adamsson
Varamenn:
Birgitta Bjarney Svavarsdóttir
Garðar Jónasson

Skoðunarmenn reikninga

Nafn:
Þorsteinn Ragnarsson
Pétur H. Pétursson
Varamaður:
Rúnar Þórarinsson

Siðanefnd

Nafn:Staða:
Ari Páll PálssonFormaður
Þóra Jónasdóttir
Fanney Óskarsdóttir
Varamenn:
Friðrika Illugadóttir
Friðrik Steingrímsson

Fulltrúar í 1. maí nefnd stéttarfélaganna

Nafn:
Svava Árnadóttir
Aðalsteinn Árni Baldursson
Varamenn:
Valgeir Páll Guðmundsson
Jóna Matthíasdóttir